Yaskawa robot tsoma baki aikace-aikace zone

1. Ma'anar: An fi fahimtar yankin tsoma baki a matsayin robot TCP (cibiyar kayan aiki) tana shigar da yanki mai daidaitawa.

Don sanar da kayan aiki na gefe ko ma'aikatan filin wannan jihar - tilasta fitar da sigina (don sanar da kayan aiki);

Tsaida ƙararrawa (sanar da ma'aikatan wurin).Domin ana iya ɗaukar siginar shigarwa na gaba ɗaya da fitarwar kutsawa, tsangwama

Fitowar toshe wajibi ne, don haka ya zama dole a yi amfani da fitowar toshewar tsoma baki idan ana maganar tsaro.Gabaɗaya ana amfani da shi a ciki

Injin gyare-gyaren allura, ciyar da injin simintin mutuwa da sauke kaya da kuma robobi da yawa suna da wurin aiki gama gari.

2. Hanyar saiti:

Ana iya saita robot ɗin Yaskawa ta hanyoyi uku masu zuwa:

Shigar da matsakaicin/mafi ƙarancin ƙima don daidaitawar cube.

② Matsar da mutum-mutumi zuwa matsayi na matsakaicin/mafi ƙanƙara na daidaitawar cube ta aikin axis.

16

③ Bayan tsawon bangarorin uku na cube an shigar da shi, ana matsar da robot zuwa wurin tsakiya ta hanyar aiki axis.

17

3. Aiki na asali

1. Zaɓi Robot daga babban menu.

18

2. Zaɓi yankin tsangwama

- Ana nuna allon yankin tsangwama.

19

3. Saita siginar tsangwama da manufa

- Latsa [Juya shafi] ko shigar da ƙima don canzawa zuwa siginar tsangwama.

- Lokacin shigar da ƙimar, zaɓi "Shigar da takamaiman shafi", shigar da lambar siginar manufa kuma danna "Shigar".

20

4. Zaɓi Hanyar Amfani

- Duk lokacin da ka danna [Zaɓi], "Shirgin Axis" da "tsangwama na cube" za su canza.Saita "Cube tsoma baki".

21

5. Zaɓi Ƙungiyar Axis Control.

- Akwatin maganganu na zaɓi yana nunawa.

Zaɓi ƙungiyar axis iko da manufa.

22

5. Zaɓi Ƙungiyar Axis Control.

- Akwatin maganganu na zaɓi yana nunawa.

Zaɓi ƙungiyar axis iko da manufa.

23

7. Zaɓi "Hanyar Duba"

- Duk lokacin da ka danna [Zaɓi], Matsayin Umurni da Matsayin Feedback canza a madadin.

24

8. Zaɓi Fitar Ƙararrawa

- Duk lokacin da ka danna [Zaɓi], ƙimar Babu da Ee suna canzawa a madadin.

25

9. Shigar da "Max/min" don daidaitawar cube

1. Zaɓi "Hanyar Koyarwa"

(1) Duk lokacin da ka danna [Select], "Max/Min" da "Center Position" za a canza su a madadin.

(2) Saita matsakaicin ƙima/mafi ƙarancin ƙima.

26

2. Shigar da "mafi girman" da "mafi ƙarancin" ƙimar kuma danna Shigar.

– An saita yankin tsangwama na cube.

27

4. Siffar Siga

Amfani: Zaɓi yankin tsangwama cube/axis

Ƙungiyar SHAFT mai sarrafawa: Zaɓi ƙungiyar ROBOT/Rukunin shaft na waje don saitawa

Duba HANYA: SATA idan akwai siginar tsangwama, mutum-mutumi na iya dakatar da aikin nan da nan, (tsangwama tsakanin mutummutumi ta amfani da siginar kutse).Saita hanyar duba zuwa Umurnin Wuri.Idan an saita “matsayin mayar da martani”, robot ɗin zai rage gudu kuma ya tsaya bayan shigar da yankin tsangwama.

Idan ANA AMFANI DA SALAMAR TASHIN SHIGA DOMIN FITAR DA MATSAYI NA ROBOT ZUWA waje, an saita shi zuwa “FEED-BACK” don fitar da siginar a cikin lokaci mafi dacewa.

Fitowar ƙararrawa: idan an rufe shi, siginar fitarwa kawai baya ƙararrawa a wurin shigarwa.Idan an buɗe, ƙararrawar tana tsayawa a wurin shiga

Hanyar koyarwa: Za'a iya zaɓi mafi girma/mafi ƙarancin ƙima ko wurin tsakiya

5. Bayanin sigina

YRC1000 kula da hukuma factory sanyi za a iya samu a kan CN308 toshe biyu cube fitarwa, biyu da aka hana shiga cikin tsangwama yankin, bisa ga lamba iya zama daidai da tsoma baki yankin fayil lambar.

Lokacin da matsayi bai dace da amfani ba ko kuma majalisar kulawa ta YRC1000micro, shigarwa da fitarwa na sauran wuraren tsangwama za a iya tsara ta ta hanyar gyara "tsarin tsani mai amfani".


Lokacin aikawa: Nuwamba-09-2022

Sami takardar bayanan ko fa'ida kyauta

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana