YASKAWA mai sarrafa mutum-mutumi MOTOMAN-GP225

Short Bayani:

Da YASKAWA babban mutum-mutumi mai sarrafa nauyi MOTOMAN-GP225 yana da matsakaicin nauyin 225Kg da matsakaicin matsakaicin motsi na 2702mm. IIts amfani sun hada da sufuri, a-kori-kura / marufi, palletizing, taro / rarraba, da dai sauransu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Karɓar Robot  Bayani :

Da babban mutum-mutumi mai karfin aiki MOTOMAN-GP225 yana da matsakaicin nauyin 225Kg da matsakaicin matsakaicin motsi na 2702mm. Amfani da shi ya haɗa da sufuri, ɗaukar hoto / kwalliya, wallewa, taro / rarrabawa, da sauransu.

DA-GP225 yana samun damar iya sarrafawa ta hanyar kyawawan kayan kwalliya, gudu, da kuma karfin karfin karfin wuyan hannu a daidai matakin. Cimma kyakkyawar saurin gudu a cikin ajin 225Kg kuma bayar da gudummawa don haɓaka ƙimar abokin ciniki. Ta hanyar inganta hanzari da rage gudu, lokacin hanzari da raguwa ya ragu zuwa iyaka ba tare da dogaro da yanayin ba. Nauyin ɗaukar nauyi 225Kg ne, kuma yana iya ɗaukar abubuwa masu nauyi da ƙuƙumma biyu.

Babban mutum-mutumi mai sarrafa mutum-mutumi DA-GP225 ya dace da YRC1000 kula da hukuma kuma yana amfani da kebul na samar da wuta don rage lokacin jagora. Lokacin maye gurbin kebul na ciki, za a iya kiyaye bayanan asali na asali ba tare da haɗa batirin ba. Rage yawan igiyoyi da masu haɗawa don haɓaka aikin aiki. Matsayin kariya na wuyan hannu shine daidaitaccen IP67, kuma yana da kyakkyawan ƙirar wuyan hannu.

Bayanan fasaha na HAndling Robot :

Axes masu sarrafawa Biyan kaya Max aiki Range Maimaitawa
6 225Kg 2702mm ± 0.05mm
Nauyi Tushen wutan lantarki S Axis L Axis
1340Kg 5.0kVA 100 ° / sakan 90 ° / sakan
U Axis R Axis B Axis T Axis
97 ° / sakan 120 ° / sakan 120 ° / sakan 190 ° / sakan

Ana amfani da mutum-mutumi masu sarrafawa a cikin sarrafa kayan aiki ta atomatik, layin samar da atomatik na injunan naushi, layukan taro na atomatik, palletizing da sarrafawa, da kwantena. Kasashe da yawa suna da kima kuma sun saka jari mai yawa da albarkatu cikin bincike da aikace-aikace, musamman ma a cikin zazzabi mai ƙarfi, matsin lamba, ƙura, hayaniya, da yanayin rediyo da lokutan ƙazanta, kuma ana amfani da shi sosai.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa