YASKAWA mai amfani da mutum-mutumi MOTOMAN-GP35L

Short Bayani:

Da YASKAWA mai amfani da mutum-mutumi MOTOMAN-GP35L yana da matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi 35Kg da iyakar tsawan 2538mm. Idan aka kwatanta da irin wannan ƙirar, yana da hannu mai tsayi kuma yana faɗaɗa zangon aikace-aikacen sa. Kuna iya amfani dashi don jigilar kaya, ɗaukar / ɗaukar kaya, sakawa, taro / rarrabawa, da sauransu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Karɓar Robot  Bayani :

Da YASKAWA mai amfani da mutum-mutumi MOTOMAN-GP35L yana da matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi 35Kg da iyakar tsawan 2538mm. Idan aka kwatanta da irin wannan ƙirar, yana da hannu mai tsayi kuma yana faɗaɗa zangon aikace-aikacen sa. Kuna iya amfani dashi don jigilar kaya, ɗaukar / ɗaukar kaya, sakawa, taro / rarrabawa, da sauransu.

Nauyin jiki na mai hankali rike da mutum-mutumi MOTOMAN-GP35L shine 600Kg, matakin kare jiki ya ɗauki mizanin IP54, mahimmin matakin kariya na wuyan hannu shine IP67, kuma yana da tsayayyen tsarin tsangwama. Hanyoyin shigarwa sun haɗa da bene, juye-juye, bango, da karkata, waɗanda za a iya daidaita su gwargwadon bukatun kwastomomi.

Bayanan fasaha na HAndling Robot :

Axes masu sarrafawa Biyan kaya Max aiki Range Maimaitawa
6 35Kg 2538mm ± 0.07mm
Nauyi Tushen wutan lantarki S Axis L Axis
600Kg 4.5kVA 180 ° / sakan 140 ° / sakan
U Axis R Axis B Axis T Axis
178 ° / sakan 250 ° / sakan 250 ° / sakan 360 ° / sakan

Yawan igiyoyi tsakanin MOTOMAN-GP35L mai amfani da mutum-mutumi mai hankali kuma an rage kujerun sarrafawa, wanda ke inganta ci gaba yayin samar da kayan aiki masu sauƙi, wanda ke rage lokaci don ayyukan sauya kebul na yau da kullun. Tsarin rage tsangwama yana ba da damar sanya jigon robobi masu yawa, kuma madaidaiciyar hanun babba tana ba da damar isa zuwa sassa cikin sauki. Antenararren eriya za ta iya inganta kewayon robot, kuma faɗakarwar wuyan hannu tana kawar da damar tsoma baki, don haka ƙara sassaucin aikace-aikacen. Matsakaitan shigarwa da yawa don kayan aiki da na'urori masu auna sigina suna sauƙaƙa sauƙin haɗuwa don biyan bukatun ayyukan musamman.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa