Faya-fayan Robobi

 • YASKAWA MOTOMAN-MPL160Ⅱ palletizing robot

  YASKAWA MOTOMAN-MPL160Ⅱ allean robot

  MOTOMAN-MPL160Ⅱ Ⅱan mutum-mutumi mai inji, 5-axis a tsaye mahaɗin mahaɗa nau'in, matsakaicin nauyin da zai iya ɗaukar nauyi 160Kg, matsakaicin tsayi a kwance 3159mm, tare da saurin sauri da halayen haɓaka. Duk shafts suna da ƙarancin ƙarfi, babu shingen aminci da ake buƙata, kuma kayan aikin inji suna da sauƙi. Kuma yana amfani da madaidaiciyar palletizing dogon hannu L-axis da U-axis don cimma mafi girman kewayon palletizing kuma haɗu da buƙatun mai amfani zuwa mafi girma.

 • Yaskawa palletizing robot MOTOMAN-MPL300Ⅱ

  Yaskawa mai sarrafa mutum-mutumi MOTOMAN-MPL300Ⅱ

  Wannan sassauƙa sosai Yaskawa 5-axis palletizing robot iya ɗaukar kaya yadda ya kamata ba tare da shafar saurin aiki ko aiki ba, kuma yana da karko da sauƙi don kulawa. Yana cimma saurin sauri mafi sauri a duniya ta hanyar aikace-aikacen ƙananan injina masu saurin-inertia da fasaha mai ƙarancin ƙarfi, don haka rage lokacin harbi a titi, inganta ƙwarewar aiki da kai, da ƙirƙirar mafi girma ga masu amfani.

 • YASKAWA palletizing robot MPL500Ⅱ

  YASKAWA palletizing robot MPL500Ⅱ

  Da YASKAWA madogarar robot MPL500Ⅱ yana ɗaukar tsari mara kyau a cikin hannun mutum-mutumi, wanda ke nisantar tsangwama tsakanin igiyoyi kuma ya fahimci tsangwama tsakanin igiyoyi, kayan aiki da kayan aiki. Kuma amfani da doguwar hannu L-axis da U-axis masu dacewa da palletizing sun fahimci mafi girman kewayon palletizing.

 • YASKAWA palletizing robot MPL800Ⅱ

  YASKAWA mai sanya mutum-mutumi MPL800Ⅱ

  Babban sauri da kuma madaidaici-akwatin kayan aiki YASKAWA mai sanya mutum-mutumi MPL800Ⅱ yana amfani da dogon-hannu L-axis da U-axis masu dacewa don palletizing don cimma mafi girman kewayon palletizing. Tsarin tsakiya na T-axis na iya ƙunsar igiyoyi don kaucewa tsangwama na kayan aiki da kayan aiki na gefe. MOTOPAL ɗin da za a iya sakawa za a iya sakawa, kuma za a iya amfani da mai koyar da aikin don gudanar da aikin pallar ɗin. Ana ƙirƙirar shirin palletizing ta atomatik, lokacin shigarwa gajere ne, yana da dacewa don zaɓar ko sauya ayyukan, mai sauƙi da sauƙin koya, da haɓaka ƙwarewar aiki.