Yaskawa motar Motoman GP8
YaskawaMotoman-gp8wani bangare ne na jerin robot jerin. Matsakaicin nauyinsa shine 8kg, kuma kewayon motsi shine 727mm. Za'a iya ɗaukar babban kaya a wuraren da yawa, wanda shine mafi girman ƙarfi da wuyan hannu na wannan matakin. Haɗin gwiwar 6-Axis a tsakiyar axis da yawa yana ɗaukar hoto mai siffa, ƙarami da slim siffar da aka tsara don rage yankin ajali kuma za'a iya adanar yankin da yawa kuma za'a iya adana shi a cikin kayan aiki na mai amfani.
Gp8 robotYa dace da Grabbing, Expdding, Expedding, Mafarkin, Minding da aiki na Bulk sassa. Yana da tsarin daidaitaccen IP67 kuma yana da ƙarfin aikin tsangwama. An karfafa matakan don intrusion na harkokin waje an ƙarfafa su a sashin da hannu, wanda zai iya amsa shafukan samar da mai amfani daban-daban.
Haɗin haɗi tsakanin wannan mahimmin aikidaukacin robotda goyan bayaKulawa da Midiyan YRC1000Ya canza daga biyu zuwa ɗaya, wanda ya takaita lokacin farawa na kayan aiki, yana sa ƙarin haɓaka, kuma yana rage lokacin kebul na kebul na yau da kullun. An tsara farfajiya tare da farfajiya wanda ba shi da sauƙi a ƙura, wanda ya dace da tsabta, mai sauƙi don kulawa, kuma yana da babban muhalli mai tsayi.
Sarrafawa | Takardar kuɗi | Kewayon aiki | Maimaitawa |
6 | 8kg | 727mm | ± 0.01mm |
Nauyi | Tushen wutan lantarki | S Axis | l Axis |
32KG | 1.0KVA | 455 ° / SE | 385 ° / sec |
u axis | r axis | b Axis | T Axis |
520 ° / sec | 550 ° / sec | 550 ° / sec | 1000 ° / sec |
YaskawaMotoman-gp8Za a iya sanya shi a ƙasa, juzu'i, bango wanda aka ɗora, kuma ya karkata. Lokacin da bangon-da aka ɗorauke shi ko sanya shigarwa, motsi na S-Axis za a taƙaita. Shafin da ke bakin ciki yana ba da damar sauƙaƙe, sauri da ingantaccen tsari, tare da mangsi da karamin tsangwama na samun mafi kyawun taro mai sauri da sarrafawa.