TIG Welding Machine 400TX4
Lambar samfuri | Saukewa: YC-400TX4HGH | Saukewa: YC-400TX4HJE | ||
Ƙimar shigar da wutar lantarki | V | 380 | 415 | |
Yawan matakai | - | 3 | ||
Ƙimar shigar da wutar lantarki | V | 380± 10% | 415± 10% | |
Ƙididdigar mita | Hz | 50/60 | ||
Ƙididdigar shigarwa | TIG | kVA | 13.5 | 14.5 |
Sanda | 17.85 | 21.4 | ||
Fitar da aka ƙididdigewa | TIG | kw | 12.8 | 12.4 |
Sanda | 17 | |||
Factor Power | 0.95 | |||
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa | V | 73 | ||
Fitar halin yanzudaidaitacce kewayon | T ina G | A | 4-400 | |
Sanda | A | 4-400 | ||
Fitar wutar lantarkidaidaitacce kewayon | T ina G | V | 10.2-26 | |
Sanda | V | 20.2-36 | ||
Farkon halin yanzu | A | 4-400 | ||
Pulse current | A | 4-400 | ||
Ramin halin yanzu | A | 4-400 | ||
Zagayowar Layi | % | 60 | ||
Hanyar sarrafawa | IGBT Inverter nau'in | |||
Hanyar sanyaya | Sanyin iska na tilastawa | |||
Babban janareta mai girma | Spark-oscillation nau'in | |||
Lokacin pre-fitowa | s | 0-30 | ||
Lokacin kwarara | s | 0-30 | ||
Up-zuwa lokaci | s | 0-20 | ||
Lokacin saukarwa | s | 0-20 | ||
Arc tabo lokaci | s | 0.1-30 | ||
Mitar bugun jini | Hz | 0.1-500 | ||
Faɗin bugun bugun jini | % | 5-95 | ||
Tsarin sarrafa dutse | Yanayin Uku (ON, KASHE, Maimaita) | |||
Girma (W×D×H) | mm | 340×558×603 | ||
Mass | kg | 44 | ||
Ajin rufi | - | 130 ℃ (reactor 180 ℃) | ||
Rarraba EMC | - | A | ||
Lambar IP | - | IP23 |
Yana tsaye don daidaitattun daidaitawa
Saukewa: YT-158TP
(Kaurin farantin da aka zartar: Max. 3.0mm)
Saukewa: YT-308TPW
(Kaurin farantin da aka zartar: Max. 6.0mm)
YT-208T
(Kaurin farantin da aka zartar: Max. 4.5mm)
Saukewa: YT-30TSW
(Matsakaicin kauri farantin: Max.6.0mm ku)
1. Multi-Ayyukan Digital Nuni Mita
Za'a iya nuna ƙimar halin yanzu, ƙarfin lantarki, lokaci, Frequency, sake zagayowar aiki, lambar kuskure.Maƙaman naúrar daidaitawa shine 0.1A
2. Yanayin walda TIG
1).Don canza yanayin walda na TIG ta 4, don daidaita tsarin lokaci da 5 .
2).Za'a iya daidaita yawan iskar gas & lokacin kwarara, ƙimar halin yanzu, mitar bugun jini, sake zagayowar aiki & lokacin raguwa lokacin da aka zaɓi Crater On.
3).Matsakaicin daidaitawar mitar bugun jini shine 0.1-500Hz.
3. Hanyoyin walda guda uku
1).DC TIG, DC PULSE & STICK.
2).Lokacin da aka zaɓi waldawar STICK, duka acid & alkaline electrodes ana amfani da su kuma za'a iya daidaita ƙarfin ƙarfin baka.
4. Yanayin walda TIG
1).Za'a iya dakatar da walda ta danna sau biyu mai kunna wuta lokacin da aka zaɓi [REPEAT].
2).baya ga lokacin waldawa tabo, ana iya daidaita gangaren ma lokacin da aka zaɓi [SPOT].
5. Yanayin walda TIG
Mai rikodin dijital, juya don daidaitawa, danna don tabbatarwa
1).Domin yin la'akari da amincin amfani da shi a cikin yanayi mai wuyar gaske, tsarin cikin injin yana kwance.
2).Madauki na kula da kewaye na Hukumar PC yana da ɗakin rufewa daban.Ana shigar da allon PC a tsaye don gujewa tarin kura.
3).Babban fan mai gudana axial, bututun iska mai zaman kansa, kyakyawan zafi mai kyau
4).Multi-kariya: na farko overvoltage, rashin ƙarfi, bude-lokaci kariya;na biyu overcurrent, electrode short circuit, water- shjortage kariya, zazzabi canji kariya, da dai sauransu.
6.Function Settings
1. 100 ƙungiyoyi sigogi za a iya adana & tuna.
2. [F.Adj] na iya saita/daidaita ƙarin ayyuka
Ayyukan iyakance na yanzu: kewayon shine 50-400A
Ayyukan anti-shock: ana iya zaɓar wannan aikin lokacin da walƙiya ta sandar a cikin rigar ko matsugunin yanayi.Tsohuwar masana'anta a kashe.
Arc-fara aikin daidaitawa: arc-fara halin yanzu da lokaci na iya zama daidaitacce.
Ƙararrawar kewayawa: zai ƙararrawa lokacin da tungsten electrode da workpiece suke gajere, zai hana lalacewar tungsten lantarki.ƙonawa (da fatan za a koma zuwa littafin aiki don ƙarin saitunan)
7.Arc-fara saitin
Ana amfani da babban mitar arc-fara da ja arc-start , ana amfani da su har ma a wuraren da aka haramta yawan mita.